Heli 14-18t Tã nauyi Forklift-jerinG jerin haske ciki konewacounterbalanced forklift (Ga kudu maso gabashin Asiya

Gabatarwa:

1. Tsarin wuta: yana ɗaukar ƙarfin Dongfeng Cummins 6BTAA5 9-C170, wanda ke haɗuwa da ƙa'idodin fitarwa na Iasa ta Iasa, yana da ƙarfi mai ƙarfi da tsayayyar yanayi. Wannan injin ɗin yana da goyan bayan tsarin sabis na garanti na haɗin gwiwa na Cummins na duniya

2. Tsarin mai: Baya ga injina suna da matatar farko, ana ƙara ƙarin firamare na farko don inganta abubuwan da ake buƙata na ƙarancin mai


Bayanin Samfura

Alamar samfur

Bidiyo

Samun samfur

1. Tsarin wuta: yana ɗaukar ƙarfin Dongfeng Cummins 6BTAA5 9-C170, wanda ke haɗuwa da ƙa'idodin fitarwa na Iasa ta Iasa, yana da ƙarfi mai ƙarfi da tsayayyar yanayi. Wannan injin ɗin yana da goyan bayan tsarin sabis na garanti na haɗin gwiwa na Cummins na duniya

2. Tsarin mai: Baya ga injina suna da matatar farko, ana ƙara ƙarin firamare na farko don inganta abubuwan da ake buƙata na ƙarancin mai

3. Gearbox: Yana ɗaukar ingantaccen kayan aiki na atomatik-atomatik mai zaman kansa wanda Heli ta haɓaka, wanda yake amintacce, mai aminci kuma mai sauƙin kulawa

4. An ɗauka jigon tuki na musamman don forklifts mai nauyi don biyan buƙatun ci gaba da aiki ƙarƙashin yanayi mai tsananin wahala

5. Tsarin lantarki: yi amfani da tsarin haɓakar kamfanin Italiya, ƙwarewa da ajiyar kuzari

6. Tsarin birki: Tsarin birki na katako mai amfani da fasahar iska-kan-mai mai aminci ne kuma abin dogaro

7. Partsananan sassan sassan jikin jiki: tsarin firam tare da faranti masu ƙarfi da zane mai siffar akwatin an ɗauka, wanda ya fi karko

8. Hood Double ya buɗe hood don sakin cikakken kulawa na ciki Space

9. Tsarin taya: 12.00-24 taya na pneumatic daidaitaccen tsari ne ga duk jerin. Increasedaruwa da motar ta ƙaru, wanda ke da ƙwarewar wucewa. Tayoyin gaba da na baya da rim suna daidaita kuma suna musaya. Dukkanin injin din za'a iya wadatashi da ajiyar kafaffen tayar taya

Babban Sigogin Ayyuka

Misali

Naúrar

CP CD 140-cu-06IIg

CP CD 150-cu-06IIg

CP CD 160-cu-06IIg

CP CD 180-cu-06IIg

Load cibiyar

mm

600

600

600

600

Capacityarfin aiki

kg

14000

15000

16000

18000

Dagawa tsawo (misali)

mm

3000

3000

3000

3000

Dagawa gudun (kaya)

mm / s

300

300

300

300

Mast karkatar kwana F / R.

Grad

6/12

6/12

6/12

6/12

Injin

Commins Dongfeng

Commins Dongfeng

Commins Dongfeng

CDongfeng Commins

Girman girma

Jimlar Tsawon (tare da cokali mai yatsu)

mm

6335

6335

6335

6335

Gabaɗaya Nisa

mm

2780

2780

2780

2780

Tsayi tare da mast saukar

mm

3280

3280

3280

3280

Nunin samfur

1
3

Tambayoyi

YAYA AKE Kwatanta ingancin kayan ku da na wasu '?

Mu kamfani ne na jiha mai suna mai kyau, duk samfuranmu suna da inganci tare da farashi mai tsada. Duk wasu matsalolin sabis na bayan-tallace-tallace, zaku iya tuntuɓar mu kai tsaye ba tare da jinkiri ba.

NAWA NE GARANTAR KASARMU?

Lokacin garanti na manyan sassan sabuwar na'urar mu shine watanni 12 da suka fara daga ranar fitowar Dokar lodi ko a tsakanin awanni 1500 na aiki, ya dogara da wanda ya fara faruwa.

Babban pars din sun hada da: injin, famfunan hydraulic, tsarin kula da lantarki, dukkan nau'ikan bawul din lantarki, injin motsa jiki, famfunan gear, hydar cylinders, radiator, duk bututu da hoses, chassis da shafts, tsarin haɗawa da sauri da haɗe-haɗe, da dai sauransu

MENE NE SHARUDAN BAYAN SAYAR DA SAYARWA?

A lokacin lokacin garantin, za a bayar da sabis na garantin da cewa injin ɗin da kansa ya bayyana yana da lahani. Zamu samarda sassan kayan mashin din kyauta.

Hakanan muna ba da horon injiniya da fasaha don tallafawa yayin inji duk rayuwa

Hakanan ana samun sabis na injiniya na ƙasashen waje idan ɓangarorin biyu sun yarda dashi.

YAYA LOKACIN SAUKOWA?

Dangane da haja, lokacin isarwa shine kwana 7 bayan karɓar ma'auni. Game da rashin kaya, lokacin isarwa kwanaki 25 ne

WANNAN SHARUDAN KUDI ZAMU KARBA?

A yadda aka saba za mu iya karɓar lokacin T / T ko L / C.

(1) Akan lokacin T / T. 30% ta T / T azaman biyan kuɗi, za a biya ragowar kafin jigilar kaya.

(2) Akan L / C lokaci. Harafin Haraji na Mara Kyau a gani.


  • Na Baya:
  • Na gaba: